labarai

Wasu daga cikin shahararrun nau'ikan ciniki a lokacin Firayim Minista sune Kasuwancin Walƙiya, inda ake ba da wasu samfuran a cikin ragi mai zurfi fiye da yadda aka saba na ɗan lokaci kaɗan.(mafi kyawun bita)
Ranar Firayim Minista tana faruwa a yanzu, kuma bisa ga ƙididdiga na yanzu, babban taron tallace-tallace na rani zai zama mafi girma mafi girma tun daga 2015. Yawancin masu cin kasuwa na Amazon suna neman hanyoyin da za su inganta lokacin su don samun mafi kyawun ciniki, wanda ya hada da sauri. bincike da yanke shawara.
Don nuna masu siyayya a cikin hanyar da ta dace, mun gano manyan nau'ikan da ke da mafi yawan rangwame a yau, gami da kayan lantarki, dafa abinci, gida da yara.Haka kuma akwai jerin samfuran shahararrun samfuran tare da ragi mai zurfi, gami da na'urorin Alexa, Apple Watch, dabbobin gida. vacuums, da fryers na iska-kuma lissafin zai yi tsayi yayin da Firayim Minista ke ci gaba.
Tun da farashin da samuwa suna iya canzawa a yau - musamman tare da yawancin yarjejeniyoyin kan shahararrun samfuran - za mu sabunta wannan jerin yarjejeniyar Firayim Minista akai-akai don ci gaba da sabunta ku. Mun tsara su cikin shahararrun nau'ikan don ku iya sauri. sami abin da kuke nema.
Nunin Echo 5 yana ɗaya daga cikin na'urorin Alexa mafi siyar da Amazon, yana sauƙaƙa kasancewa da haɗin kai tare da kiran bidiyo mara hannu.Masu amfani kuma suna iya watsa shirye-shiryen watsa labarai, saita jadawalin da tunatarwa, ko bi matakan girke-girke.
Dafa abinci tare da wannan yanki mai ban sha'awa daga sanannen alamar Faransa Le Creuset. Ƙarfe da aka yi da simintin gyare-gyare yana dumama abinci daidai ba tare da kayan yaji ba, yana sa tsaftacewa ya zama iska. Zabi daga launuka uku: shuɗi mai haske, ja ko orange.
Wannan babban injin injin robot yana tsabtace benaye da kyau ta hanyar koyo game da abubuwan da kuke so, ɗabi'a da tsarin gida.Ya zo tare da tushen zubar da datti ta atomatik, wanda ke nufin ba kwa buƙatar cire Roomba bayan kowane tsaftacewa.
Tare da sabon ƙirar ƙira, sabunta Echo 4th Gen mai magana mai kaifin baki yana da kyau a kan tebur ko tebur kuma yana ƙara kyan gani ga gidan ku.Duk da sabon ƙirar, zaku ji daɗin sauti iri ɗaya da umarnin muryar Alexa mai amsawa cewa magoya baya. soyayya.
AirPods Pro yana ba da ingantacciyar ƙwarewar sauraro tare da guntu H1, babban amplifier mai ƙarfi mai ƙarfi da direbobin lasifikan al'ada. Hakanan yana daidaita sauti tare da Cancellation Noise da fasahar EQ Adafta.
Tare da allon inch 10.5 da tsawon rayuwar batir, wannan kwamfutar hannu ta Galaxy ya dace da yawo ko wasan caca ta hannu.Ya zo da har zuwa 128GB na ajiya don masu amfani zasu iya ɗaukar kafofin watsa labarun da suka fi so a ko'ina, daga selfie zuwa bidiyo.
Tare da ƙimar wartsakewa na 144 Hz da 1 ms IPS lokacin amsawa, wannan LG Monitor yana ɗaukar wasan PC zuwa mataki na gaba. Hakanan mai saka idanu yana sanye da fasahar Adaptive Sync don motsi mara kyau da santsi a cikin wasanni.
Yara za su iya koya game da fasaha yayin da suke jin daɗin nasu kwamfutar hannu tare da wannan sanannen samfurin. Abubuwan da ke cikin yara ƙaunatattuna, kulawar iyaye, da ɗaki mai ƙarfi sune abubuwan da aka saita na fasalin sa.
Ba wai kawai wannan Keurig mai ƙarfi yana yin kofi mai zafi a taɓa maɓalli ba, yana kuma zuwa tare da saitin Iced don cikakkiyar kofi mai ƙanƙara. Yana da tafki mai 75-oza kuma yana iya ɗaukar kayan tafiye-tafiye har zuwa inci 7.2.
Wannan na'ura mai sarrafa abinci ta Ninja blender wani samfuri ne mai ƙarfi wanda ke ɓata kayan abinci a cikin kwanon santsi, daskararrun abin sha da shimfidawa, kuma yana iya sara, yanki da yayyafa muku.Ya zo da kayan haɗi da yawa, gami da babban mai yin kwanon santsi mai girman oza 18.
Cuisinart ƙwararrun ƙwararrun kayan dafa abinci guda 10 sun dace da yawancin buƙatun dafa abinci na yau da kullun. Waɗannan masu shukar suna zuwa tare da murfi-amintaccen gilashin dafa abinci don tsaftacewa cikin sauƙi.
Wannan saitin bakeware ya ƙunshi abubuwan da ake buƙata guda 10 kuma an cika shi cikakke don duk buƙatun ku na yin burodi. Filayen ba ya daɗe, don haka abinci yana zamewa cikin sauƙi. Wannan fasalin kuma yana sa sauƙin tsaftacewa.
Wannan rawar mara igiyar matakin shigarwa daga amintaccen alama shine sanannen saka hannun jari don ayyukan DIY da sana'o'in hannu.Madaidaicin matsayi na 11 yana hana sukurori daga faɗuwa, kuma masu amfani da yawa suna son hasken aikin LED.
Idan kana neman mara nauyi mara nauyi, wannan samfurin mara igiyar yana da sauƙin motsawa kuma yana auna kilo 9.5. Ya zo tare da haɗe-haɗe guda uku don tsaftacewa da aka keɓe kuma yana da babban kwandon shara.
Wannan daki mai tsarkakewa yana tsarkake iska a cikin ɗakuna har zuwa ƙafa 465 kuma yana ɗaukar har zuwa 99.97% na allergens, ƙwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta. Hakanan yana kawar da dabbobi, hayaki, da warin dafa abinci yadda ya kamata.
Cire danshi daga wuraren jika na iya inganta yanayin gida na cikin gida.Tare da sarrafawa masu sauƙi, wannan na'urar cire humidifier ɗin ya dace da sararin samaniya har zuwa ƙafar murabba'in 720.
Matasa masu karatu za su iya ɗaukar duk labarun da suka fi so tare da su tare da wannan Kindle-friendly yara.Ba wai kawai ya zo tare da shari'ar ƙima ba, amma na'urar kuma tana zuwa tare da garanti na rashin damuwa na shekaru biyu wanda ke rufe lalacewar lalacewa.
Wannan saitin wasan kwaikwayo na gaskiya yana fasalta sassa masu motsi da tsari mai ban sha'awa wanda zai sa yara su nishadantar da su na tsawon sa'o'i na wasan kwaikwayo. Yana da kyau ga yara ƙanana da masu zuwa makaranta masu shekaru 2 zuwa sama.
Yara za su iya yin kirkire-kirkire tare da wannan saitin LEGO na al'ada 790. Bugu da ƙari, akwatin mai siffar tubali za a iya amfani da shi azaman akwatin ajiya. Saitin kuma ya haɗa da littafin ƙirƙira don ƙarfafa yara su gina.
Matasan novice drone masu sha'awar za su yaba da damar wannan ƙirar mai ƙarancin farashi. Baya ga samar da kyamarar Wi-Fi da fitilun LED na wasanni, masu farawa suna iya kewayawa cikin sauƙi.
Wannan Multivitamin na Centrum yana cike da mahimman bitamin da abubuwan gina jiki don tallafawa metabolism, aikin rigakafi, da lafiyar gashi da ƙusa.Ban-GMO dabarar da ba ta da alkama da kayan zaki na wucin gadi.
Lokacin da kuke buƙatar shakatawa, musamman bayan motsa jiki mai ƙarfi, wannan tausa mai jujjuyawar yana ba da girgiza mai zurfi don raɗaɗi, tsoka mai raɗaɗi. Na'urar ta ƙunshi kawunan tausa guda huɗu waɗanda ke ba da tausa da aka yi niyya.
Wannan ma'aunin ma'aunin zafi da sanyio mara lamba yana auna zafin jiki cikin sauƙi, yana aiki da sauri, kuma ba ya yin surutu. Nuni na dijital yana da haske kuma mai sauƙin karantawa.
Yi rajista nan don karɓar wasiƙar mako-mako na BestReviews don shawarwari masu taimako akan sabbin samfura da fitattun yarjeniyoyin.
Sian Babish marubuci ne don BestReviews.BestReviews kamfani ne na nazarin samfuri tare da manufa: don taimakawa sauƙaƙe yanke shawarar siyan ku kuma adana lokaci da kuɗi.
BestReviews yana ciyar da dubban sa'o'i na bincike, nazari da gwada samfurori don ba da shawarar mafi kyawun zaɓuɓɓuka don yawancin masu amfani.BestReviews da abokan aikin jarida na iya karɓar kwamiti idan kun sayi samfur ta hanyar haɗin yanar gizon mu.


Lokacin aikawa: Yuli-20-2022