labarai

 

Mai tsarkake ruwaba a yi amfani da shi wajen warkar da cututtuka, amma yana iya hana ku rashin lafiya, kamar ka sayi inshorar lafiya da inshorar mota, a gaskiya, wa ke son samun irin wannan diyya? Wannan ba ranar damina ba ce, saya kwanciyar hankali da kwanciyar hankali? Idan kun jira har sai jikin yana da matsaloli da gaske, kuna tuna shigar da mai tsabtace ruwa, zai yi latti!

 

Gurbacewar ruwa, yaya hatsarin ke da shi ga lafiya?

Wasu sakamakon bincike sun nuna cewa ciwon daji da yawa ana haifar da su ta hanyar sinadarai na carcinogen a cikin muhalli. Ya zuwa yanzu, jimlar yawan gurbatacciyar sinadari da aka samu a cikin ruwan sha a Amurka ya zarce 2,100, daga cikinsu an gano 97 a matsayin masu cutar kansa da ake zargin suna da alaka da carcinogens, wasu 133 kuma masu gurɓatawar cuta ne, da ƙari ko kuma masu guba, sauran kashi 90% na cutar. masu gurɓatawa ba su da ko nawa ne ba a tantance adadin ƙwayoyin cuta na carcinogen ba.

 

Mai tsarkake ruwaa sakamakon ci gaban kimiyya da fasaha, na iya kasancewa ga bangarori daban-daban na halayen ingancin ruwa, tsarkakewa da aka yi niyya, ta yadda alamomin ruwan sha don biyan bukatun kiwon lafiya, zai iya kare lafiyar mutane yadda ya kamata, daga ruwa don kawar da faruwar cututtuka. ! Duk da haka, duk da haka, mutane har yanzu suna da shakku game da mai tsabtace ruwa: menene ainihin mai tsabtace ruwa zai iya kawo mana?

 

Masu tsarkake ruwa, suna kawo fiye da tsabtace ruwa kawai…

 

Yana sa ruwa ya fi lafiya

 

Rashin gurɓataccen ruwa saboda dalilai na muhalli ba za a iya warware shi kawai ta hanyar autoclaving, da kuma fitowar masu tsabtace ruwa, don samar mana da cikakkiyar hanyar watsi da haifuwa, abu ne mai dacewa don samun ruwan sha kai tsaye.

 

Ruwan tsarkita hanyar tsabtace ruwa, ba wai kawai dawo da ingancin ruwa na lafiyar ruwa ba, har ma yana haɓaka ƙarfin ingancin ruwa da aikin kunnawa, ta yadda tsabtace ruwa ya ɗanɗana.

 

A lokaci guda don cimma raunin alkaline da ƙananan ƙwayoyin ƙwayoyin cuta na ruwa, masu dacewa da shayarwar ɗan adam, haɓaka ma'aunin electrolyte na ɗan adam, dawo da kuzarin rayuwar ɗan adam.

 

Bayan ruwan da aka tace ta hanyar tsabtace ruwa, irin wannan ruwa mai tsabta, zai iya taimakawa wajen inganta micro-acidity na fata, inganta jinin jini na capillaries na fuska, maido da elasticity na fata kuma ya sake farfado da fata!


Lokacin aikawa: Jul-11-2022