labarai

Za mu iya samun kudin shiga daga samfuran da aka bayar akan wannan shafin kuma mu shiga cikin shirye-shiryen haɗin gwiwa.Don ƙarin koyo.
Masu rarraba ruwa suna sauƙaƙa samun isasshen ruwa mai sanyi, mai daɗi.Wannan na'ura mai dacewa yana da amfani a wurin aiki, a cikin gida mai zaman kansa, a cikin masana'antu - a ko'ina inda wani ke son shan ruwa a kan buƙata.
Masu sanyaya ruwa suna zuwa da salo da ƙira iri-iri.Akwai a saman tebur, bangon bango, ducted (wanda aka saka a aya) da raka'o'in tsayawa kyauta don dacewa da kowane sarari.Waɗannan masu sanyaya ba kawai suna ba da ruwan sanyi mai sanyi ba.Suna iya ba da sanyi, sanyi, zafin ɗaki ko ruwan zafi nan take.Ci gaba da kasancewa tare da mafi kyawun zaɓin mai rarraba ruwa a ƙasa, kuma duba shawarwarinmu na siyayya don taimaka muku zaɓin madaidaicin mai rarraba ruwa.
Ko a gida ko a ofis, mai yiwuwa mai ba da ruwa zai iya zama da yawa, don haka yana da muhimmanci a zabi wanda ya dace da sararin samaniya.Mun bincika fasalulluka na samfur kuma mun sake nazarin sake dubawa na mabukaci don ƙunsar zaɓin kuma zaɓi masu sanyaya ruwa tare da kyawawan siffofi da kyakkyawan aiki na zahiri.
Mafi kyawun masu sanyaya ruwa suna da sauƙin amfani da sauƙin kulawa.Muna zaɓar masu rarraba ruwa tare da maɓalli ko famfo masu sauƙin amfani, saitunan zafin jiki da yawa, da fasalin kulle ruwan zafi don tabbatar da dacewa da aminci.Ƙarin fasalulluka kamar hasken dare, daidaitacce zafin jiki da ƙira mai kyau suna samun maki mai sanyaya.
Idan ya zo ga sauƙi na kulawa, muna neman fasali kamar tulin ɗigo masu cirewa waɗanda ke da aminci ga injin wanki ko ma tsarin tsaftace kai gabaɗaya.A ƙarshe, don isa ga masu amfani da yawa kamar yadda zai yiwu, muna ba da maɓuɓɓugar ruwa a wurare daban-daban na farashin don sauƙaƙa kasancewa cikin ruwa akan kasafin kuɗi.
Mai ba da ruwa shine na'urar da ta dace don amfani a gida ko a ofis, manufa don rarraba gilashin ruwan kankara ko kopin shayi mai zafi akan buƙata.Mafi kyawun hanyoyinmu suna da sauƙin amfani kuma suna ba da dama ga ruwan sanyi ko ruwan zafi nan take:
Mai ba da ruwa na Brio yana nuna ƙirar ƙira ta ƙasa tare da fasalin tsabtace kai, yana sa ya dace da gida da kuma amfani da aiki.Yana samar da ruwan sanyi, daki da ruwan zafi sannan yana da jikin bakin karfe na zamani wanda ya cika kayan girkin bakin karfe.
Na'urar dumama ruwan tana dauke da makullin yara don hana yara yin bazata da ruwan zafi.Wani babban fasalin wannan firij shine ingantaccen yanayin tsabtace kai na ozone wanda ke fara zagayowar tsaftacewar sanitizer a taɓa maɓalli.Kodayake kwalbar ruwan tana ɓoye a cikin ma'ajin ƙasa na mai sanyaya, nunin dijital na nunin cewa ya kusan fanko kuma yana buƙatar maye gurbinsa.
Wannan firij yana ɗauke da kwalaben ruwa galan 3 ko 5 kuma an ƙware da Energy Star.Don ƙarin adana makamashi, akwai maɓalli daban-daban akan sashin baya don sarrafa ruwan zafi, ruwan sanyi da ayyukan hasken dare.Don adana makamashi, kawai kashe abubuwan da ba ku amfani da su.
Avalon Tri Temperature Water Cooler yana fasalta kunnawa/kashewa akan kowane canjin zafin jiki don adana kuzari lokacin da injin baya dumama ko sanyaya ruwa.Duk da haka, ko da a cikakken iko, naúrar tana da bokan Energy Star.
Mai ba da ruwa yana ba da ruwan sanyi, sanyi da ruwan zafi, kuma maɓallin ruwan zafi yana sanye da makullin yara.Tiren ɗigon ruwa mai cirewa yana sa wannan firij cikin sauƙin kiyayewa.Zane mai dacewa na loda ƙasa yana ba ku damar ɗaukar daidaitattun juzu'in ruwa na galan 3 ko 5 cikin sauƙi.
Lokacin da kwandon ya kusa zama fanko, alamar kwalbar da babu komai a ciki tana haskakawa.Har ila yau, yana da ginanniyar hasken dare, wanda ke zuwa da amfani lokacin da kake zuba ruwa a tsakiyar dare.
Idan kana neman mai sauƙin ruwa mai sauƙi wanda zai sami aikin, wannan babban mai ɗaukar ruwa daga Primo shine wanda ya cancanta.Wannan zaɓi mai araha yana ba da saurin samun ruwa mai zafi ko sanyi a taɓa maɓalli.Yana da ƙirar ƙira mai ɗaukar nauyi na gargajiya (da kuma yanayin gargajiya na mai rarraba ruwa na ofis) kuma ya dace da kowane tukunyar ruwa galan 3 ko 5 mai jituwa.Kulle lafiyar yara yana sanya wannan mai araha mai arha ruwa ya zama amintaccen zaɓi don gidanka ko ofis.
Ɗaya daga cikin fa'idodin mai sanyaya ruwa na yau da kullun shine sauƙin kulawa.Wannan na'ura mai ba da ruwa tana da ma'aunin kwalaben da ba zai zubewa tare da na'ura mai yuwuwa, abin cirewa, tiren ɗigon ruwa mai aminci da injin wanki, da ƙira mara tacewa (ma'ana babu tacewa da ake buƙatar tsaftace ko maye gurbin).Saita da kulawa suna da sauƙi kamar cika kwalbar da tabbatar da tsaftataccen tiren ɗigo.
Siyayya Primo Top Load Hot and Cold Water Dispensers a Ace Hardware, The Home Depot, Target ko Primo.
Daidaitaccen saitunan zafin jiki ya sa Brio Moderna Bottom Load Water Dispenser ya fice daga sauran zaɓuɓɓukan akan wannan jeri.Tare da wannan ingantaccen kayan aikin ruwa na ƙasa, zaku iya zaɓar tsakanin yanayin sanyi da ruwan zafi.Zazzabi na kewayo daga sanyi 39 digiri Fahrenheit zuwa sizzling 194 Fahrenheit, tare da sanyi ko ruwan zafi akwai idan an buƙata.
Don irin wannan ruwan zafi, mai ba da ruwa yana sanye da kulle yaro a kan bututun ruwan zafi.Kamar yawancin masu rarraba ruwa, ya dace da kwalabe 3 ko 5.Siffar sanarwar ƙaramar kwalaben ruwa tana ba ku damar sanin lokacin da ba ku da isasshen ruwa don kada ruwan ya ƙare.
Don kiyaye tsaftar kayan aiki, wannan na'urar sanyaya ruwa tana da fasalin tsaftataccen sararin samaniya wanda ke tsaftace tanki da layukan.Bugu da ƙari ga duk abubuwan da suka dace, wannan na'urar da aka ba da tabbacin Energy Star an yi shi da bakin karfe don ƙarin karko da kyan gani.
Wannan tsakiyar kewayon ruwa daga Primo yana haifar da ma'auni mai kyau tsakanin farashi mai ma'ana da fasalulluka masu ƙima, yana mai da shi manufa don ofis na gida.Wannan na'urar sanyaya ruwan alatu yana da ɗan araha, amma har yanzu yana da wasu fasaloli waɗanda ba a saba samu a cikin masu sanyaya ruwa na kasafin kuɗi ba.
Yana da ƙirar ƙasa mai dacewa (don haka kusan kowa zai iya ɗaukar shi) kuma yana ba da sanyi-kankara, ruwan zafi a cikin ɗaki.Tafkin bakin karfe na ciki yana taimakawa hana ci gaban kwayoyin cuta da wari mara dadi.
Aiki na shuru da salo na bakin karfe na gaba sun sanya wannan mai ba da ruwa ya zama kyakkyawan zaɓi don filin aikin gida.Fasalolin lafiyar yara, hasken dare na LED, da tiren ɗigon ruwa mai aminci ga injin wanki yana haɓaka aminci da dacewa.
Iyayen cat da karnuka za su so Mai Rarraba Ruwa na Primo Top tare da Tashar Pet.Ya zo tare da ginanniyar kwanon dabbobi (wanda za'a iya dora shi a gaba ko gefen na'urar) wanda za'a iya cika shi tare da taɓa maɓalli.Ga waɗanda ba su da dabbobin gida a gida (amma suna iya samun baƙi lokaci-lokaci), ana iya cire kwanon dabbobi masu aminci.
Bayan yin hidima a matsayin kwanon dabbobi, wannan na'ura mai ba da ruwa kuma ya dace da mutane don amfani.Yana ba da ruwan sanyi ko zafi a taɓa maɓallin (tare da kulle lafiyar yara don ruwan zafi).Wurin cirewa, tiren ɗigon ruwa mai aminci yana ba da sauƙin tsaftace zubewa, amma ana sa ran zubewar zata zama ƙanana da nesa saboda yanayin riƙe kwalbar da aka zubar da hasken dare.
Tare da wannan mai ba da ruwa daga Primo, zaku iya samun ruwan sanyi, ruwan zafi da kofi mai zafi a taɓa maɓallin.Babban fasalinsa shine mai yin kofi guda ɗaya wanda aka gina kai tsaye a cikin firiji.
Wannan mai rarrabawa yana ba ku damar yin K-Cups da sauran guraben kofi guda ɗaya da kuma wuraren kofi ta amfani da tace kofi mai sake amfani da haɗe.Kuna iya zaɓar tsakanin girman 6, 8 da 10 na abin sha.Ana zaune a tsakanin wuraren ruwan zafi da sanyi, wannan mai yin kofi na iya yi kama da maras kyau, amma babban zaɓi ne ga masu son kofi a gida ko ofis.A matsayin kari, na'urar tana da ɗakunan ajiya wanda zai iya ɗaukar capsules na kofi guda 20.
Kamar sauran masu ba da ruwa na Primo, hTRIO yana riƙe da kwalabe na ruwa 3 ko 5.Yana fasalta babban adadin kwarara don saurin cika kettles da jugs, hasken dare na LED kuma, ba shakka, aikin ruwan zafi mai aminci na yara.
Wannan na'ura mai saukar da ruwa daga Avalon zaɓi ne mai tsafta, mara taɓawa ga waɗanda za su raba na'urar sanyaya su tare da sauran masu amfani.Yana da madaidaicin magudanar ruwa don sauƙaƙan zuƙowa.Ta hanyar latsa faifan a hankali, wannan na'urar sanyaya tana ba da ruwa ba tare da kunna famfo ko danna maballin ba.Bututun ruwan zafi yana da makullin yaro wanda dole ne a danna don amfani da ruwan zafi.
Wannan firiji yana da saitunan zafin jiki guda biyu: sanyin kankara ko zafi sosai.Lokacin da ba a yi amfani da shi ba, za a iya kashe ko dai bututun ƙarfe a kan sashin baya don adana kuzari.Akwai kuma na'urar kunna hasken dare a bayanta don kunna ko kashe hasken dare.Ba abin mamaki ba ne cewa waɗannan fasalulluka na ceton makamashi sun sa wannan mai sanyaya Energy Star ya sami ƙwal.
Zane-zanen lodin ƙasa ya dace da kwalabe 3 ko 5 kuma yana nuna alamar kwalban fanko wanda ke sanar da ku lokacin da kwalabe ke buƙatar cikawa.
Don wurare masu iyakacin sarari, yi la'akari da ƙaƙƙarfan mai rarraba ruwa na saman tebur.Mai watsa ruwa na Brio Tabletop babban zaɓi ne don ƙananan ɗakunan hutu, dakunan kwana, da ofisoshi.Auna girman inci 20.5 kawai, faɗin inci 12, da zurfin inci 15.5, sawun sa yana da ƙanƙanta don dacewa da mafi yawan wurare.
Duk da ƙananan girmansa, wannan na'ura mai ba da ruwa ba ta da ɗan gajeren fasali.Yana iya samar da ruwan sanyi, zafi da zafin jiki akan buƙata.An ƙera shi don dacewa da yawancin kofuna, kwalabe, da kwalabe na ruwa, wannan na'ura mai ɗaukar hoto tana da babban yanki na rarrabawa kamar yawancin firiji masu girma.Tire mai cirewa yana sa na'urar cikin sauƙi don tsaftacewa, kuma kulle yaran yana hana yara yin wasa da bututun ruwan zafi.
Don shigar da wannan na'urar sanyaya ruwa na Avalon, duk abin da kuke buƙata shine layin ruwan da ke akwai mai jituwa zuwa ga nutsewa da maƙala don cire haɗin layin ruwa.Wannan ƙira ta sa wannan na'ura mai ba da ruwa ta tebur ya dace don abubuwan da suka faru kamar taro da bukukuwa inda za ku iya buƙatar ruwa akan buƙata amma ba sa son shigar da na'urar ta dindindin ko cikakken girma.Tun da yake yana ba da ruwa mai tacewa mara iyaka, kuma babban zaɓi ne na gida ko ofis ga waɗanda ke son mai ba da ruwan kwalba tare da matakan shigarwa masu sauƙi.
Wannan na'ura mai ba da ruwa tana ba da ruwan sanyi, zafi da zafin jiki, tana tace shi ta hanyar tsarin tacewa biyu.Filters sun haɗa da matattarar ruwa da masu tace carbon block wanda ke cire gurɓata kamar gubar, ɓangarorin kwayoyin halitta, chlorine, da ƙamshi masu daɗi da ɗanɗano.
Babu ma'ana a ɗaukan maɓuɓɓugar ruwa gabaɗaya, don haka don yin zango da sauran yanayi nesa da gida, yi la'akari da famfo mai ɗaukar hoto.Fam ɗin ruwan kwalban Myvision yana haɗa kai tsaye zuwa saman bokitin galan ɗaya.Yana iya ɗaukar kwalaben galan 1 zuwa 5 matuƙar wuyan kwalbar ya kai inci 2.16 (daidaitaccen girman).
Wannan famfo kwalban yana da sauƙin amfani.Kawai sanya shi a saman kwalban galan, danna maɓallin saman, kuma famfo zai jawo ruwa ya rarraba ta cikin bututun ƙarfe.Famfu yana da caji kuma yana da tsawon rayuwar baturi wanda zai iya fitar da juzu'in gallon guda shida.Yayin tafiya, kawai yi cajin famfo ta amfani da kebul na USB da aka haɗa.
Akwai wasu 'yan wasu fasaloli da za a yi la'akari yayin zabar mai rarraba ruwa.Mafi kyawun masu rarraba ruwa suna da wasu halaye na yau da kullun: suna da sauƙin amfani, sauƙin tsaftacewa, da isar da ruwa a daidai zafin jiki, duka zafi da sanyi.Mafi kyawun firji ya kamata kuma su yi kyau kuma su kasance masu girma don dacewa da wurin da ake so.Anan akwai wasu fasalulluka da yakamata ayi la'akari yayin zabar mai rarraba ruwa.
Akwai manyan nau'ikan masu sanyaya ruwa guda biyu: na'urorin sanyaya mai amfani da mai sanyaya kwalban.Masu rarraba ruwan da ake amfani da su suna haɗa kai tsaye zuwa ruwan gini da samar da ruwan famfo, wanda galibi ana tacewa ta wurin mai sanyi.Ana fitar da masu sanyaya ruwan kwalba daga babban kwalban ruwa, wanda zai iya zama sama ko ƙasa ɗorawa.
Ana haɗa masu sanyaya ruwa masu amfani da su kai tsaye zuwa ga samar da ruwan birni.Suna ba da ruwan famfo don haka ba sa buƙatar kwalban ruwa, wanda shine dalilin da ya sa a wasu lokuta ana kiran su masu rarraba ruwa "marasa kwalba".
Yawancin masu rarraba ruwa masu amfani suna da hanyoyin tacewa waɗanda zasu iya cire abubuwa ko inganta dandano na ruwa.Babban fa'idar wannan nau'in mai sanyaya ruwa shine cewa yana samar da ci gaba da samar da ruwa (matsalolin hanawa tare da babban bututun ruwa, ba shakka).Waɗannan na'urori masu sanyaya na iya zama bangon bango ko tsaye a tsaye a tsaye.
Dole ne a haɗa masu rarraba ruwan da za a yi amfani da su zuwa babban ruwan ginin.Wasu kuma suna buƙatar shigarwa na ƙwararru, wanda ke haifar da ƙarin farashi.Ko da yake suna iya zama mafi tsada don saye da sakawa, masu ba da ruwa marasa kwalabe suna adana kuɗi a cikin dogon lokaci tunda ba sa buƙatar samar da ruwan kwalba na yau da kullun.Hakanan suna da ƙarancin tsada fiye da tsarin tace ruwa na gida gaba ɗaya.Dacewar na'ura mai ba da ruwa shine babban fa'idarsa: masu amfani suna samun ruwa akai-akai ba tare da ɗaukar ko canza kwalabe masu nauyi ba.
Masu rarraba ruwa na ƙasa suna karɓar ruwa daga kwalabe na ruwa.Ana shigar da kwalban ruwa a cikin wani yanki da aka rufe a cikin ƙananan rabin firiji.Ƙirar lodin ƙasa yana sa cika sauƙi.Maimakon ɗagawa da juya kwalabe mai nauyi (kamar yadda lamarin yake tare da firji mai ɗaukar nauyi), kawai girgiza kwalbar a cikin ɗakin kuma haɗa shi da famfo.
Saboda masu sanyaya kaya na ƙasa suna amfani da ruwan kwalba, suna iya samar da wasu nau'ikan ruwa, kamar ruwan ma'adinai, ruwa mai narkewa, da ruwan bazara, baya ga ruwan famfo.Wani fa'ida na masu rarraba ruwa mai ɗaukar nauyi shine cewa sun fi dacewa da kyau fiye da na'urorin sanyaya na sama saboda tankin mai cike da filastik yana ɓoye daga gani a cikin sashin ƙasa.Don wannan dalili, yi la'akari da yin amfani da na'ura mai ɗaukar ruwa na ƙasa tare da alamar matakin ruwa, wanda zai sa ya fi sauƙi don duba lokacin da ake buƙatar sabon kwalban ruwa.
Manyan na'urori masu sanyaya ruwa sune mashahurin zabi saboda suna da araha sosai.Kamar yadda sunan ke nunawa, kwalbar ruwan ta shiga saman na'urar sanyaya ruwa.Tunda ruwan da ke cikin mai sanyaya ya fito daga tukunyar jirgi, yana iya samar da distilled, ma'adinai da ruwan bazara.
Babban rashin lahani na masu rarraba ruwa masu ɗaukar nauyi shine sauke kaya da ɗora kwalaben ruwa, wanda zai iya zama matsala ga wasu mutane.Yayin da wasu ba sa son kallon buɗaɗɗen tankin ruwa na na'ura mai ɗaukar nauyi, matakin ruwa a cikin tanki yana da aƙalla sauƙin sarrafawa.
Masu rarraba ruwa na tebur ƙananan nau'ikan nau'ikan masu rarraba ruwa ne waɗanda suke ƙanana da isa su dace da saman teburin ku.Kamar daidaitattun masu rarraba ruwa, raka'a na tebur na iya zama samfuri masu amfani ko zana ruwa daga kwalban.
Masu ba da ruwa na tebur suna šaukuwa kuma suna da kyau don wuraren dafa abinci, dakunan hutu, dakunan jira na ofis da sauran wuraren da sarari ya iyakance.Duk da haka, suna ɗaukar sarari da yawa, wanda zai iya zama matsala a cikin ɗakunan da ke da iyakacin sarari.
Babu iyakokin wuta don masu sanyaya ruwa mai amfani - waɗannan masu sanyaya za su ba da ruwa muddin yana gudana.Ƙarfin abu ne da za a yi la'akari lokacin zabar mai sanyaya ruwa.Yawancin firji suna karɓar jus ɗin da ke riƙe tsakanin galan 2 zuwa 5 na ruwa (mafi yawan girma shine kwalabe 3 da 5).
Lokacin zabar akwati mai dacewa, la'akari da sau nawa za a yi amfani da mai sanyaya ruwa.Idan za a yi amfani da na'ura mai sanyaya akai-akai, siyan na'urar sanyaya mafi girma don hana shi daga magudanar ruwa da sauri.Idan ba za a yi amfani da firji ba akai-akai, zaɓi ɗaya wanda zai iya ɗaukar ƙananan kwalabe.Yana da kyau kada a bar ruwa na dogon lokaci, kamar yadda ruwa maras nauyi zai iya zama wurin kiwo ga kwayoyin cuta.
Ƙarfin da mai rarraba ruwa ke cinyewa ya bambanta dangane da samfurin.Masu sanyaya ruwa tare da sanyaya da ake buƙata ko ƙarfin dumama yawanci suna amfani da ƙarancin kuzari fiye da na'urar sanyaya ruwa tare da tankunan ajiyar ruwan zafi da sanyi.Chillers tare da ajiyar ruwa yawanci suna amfani da ƙarin tanadin makamashi don kula da zafin ruwan da ke cikin tanki.

 


Lokacin aikawa: Maris-04-2024